Divi 1.0 - en to fil translation catalogue (56 entries)

en: The browser version you are currently using is outdated. Please update to the newest version.
fil: Ang bersyon ng browser na ginagamit mo ay lipas na. Pakisuyong mag-update sa pinakabagong bersyon.

en: You reached your server memory limit. Please try increasing your PHP memory limit.
fil: Naabot mo na ang limitasyon ng memorya ng iyong server. Pakisubukang itaas ang limitasyon ng memorya ng iyong PHP.

en: This file cannot be imported. It may be caused by file_uploads being disabled in your php.ini. It may also be caused by post_max_size or/and upload_max_filesize being smaller than file selected. Please increase it or transfer more substantial data at the time.
fil: Hindi pwedeng iimport ang file na ito. Ito ay maaaring dahil sa mga file_uploads na naka-disable sa iyong php.ini. Maaari ding dahil ito sa post_max_size o/at sa upload_max_filesize na mas maliit kaysa sa piniling file. Pakitaasan ito o maglipat ng mas malaking data sa oras.

en: Invalid File format. You should be uploading a JSON file.
fil: Ang format ng file ay hindi balido. Ikaw ay dapat nag-a-upload ng JSON na file.

en: This file should not be imported in this context.
fil: Ang file na ito ay hindi dapat iniimport sa kontekstong ito.

en: Import estimated time remaining: %smin
fil: Tinatayang oras na natitira sa pag-iimport:%smin

en: Export estimated time remaining: %smin
fil: Tinatayang oras na natitira sa pag-e-eksport: %smin

en: Backup estimated time remaining: %smin
fil: Tinatayang oras na natitira sa pagba-backup: %smin

en: Portability
fil: Pagiging madaling dalhin

en: Export
fil: Eksport

en: Exporting your %s will create a JSON file that can be imported into a different website.
fil: Ang pag-e-eksport ng iyong %s ay lilikha ng isang JSON na file na maaaring iimport sa ibang website.

en: Export File Name
fil: I-eksport ang Pangalan ng File

en: Only export selected items
fil: I-eksport lamang ang mga piling item

en: Export %s
fil: I-eksport ang %s

en: Cancel Export
fil: Kanselahin ang Pag-export

en: Importing a previously-exported %s file will overwrite all content currently on this page.
fil: Ang pag-iimport ng dati nang naeksport na %s na file ay mag-o-overwrite sa lahat ng nilalaman na kasalukuyang nasa pahinang ito.

en: Select a previously-exported Divi Builder Layouts file to begin importing items. Large collections of image-heavy exports may take several minutes to upload.
fil: Pumili ng dati nang naeksport na Divi Builder Layouts na file upang magsimulang mag-import ng mga item. Ang malalaking koleksyon ng mabibigat sa imaheng mga eksport ay maaaring tumagal nang ilang minuto sa pag-a-upload.

en: Importing a previously-exported %s file will overwrite all current data. Please proceed with caution!
fil: Ang pag-iimport ng dati nang naeksport na %s na file ay mag-o-overwrite sa lahat ng kasalukuyang data. Pakisuyong tumuloy nang may pag-iingat!

en: Select File To Import
fil: Piliin ang File Na I-iimport

en: No File Selected
fil: Walang File na Napili

en: Choose File
fil: Pumili ng File

en: Download backup before importing
fil: Mag-download ng backup bago iimport

en: Import %s
fil: Iimport ang %s

en: Cancel Import
fil: Kanselahin ang Pag-import

en: Import & Export
fil: Iimport & I-eksport

en: The export process failed. Please refresh the page and try again.
fil: Nabigo ulit ang pag-e-eksport. Paki-refresh ang pahina at subukang muli.

en: %s: You cannot create a second instance of this class.
fil: %s: Hindi ka makakagawa ng pangalawang pagkakataon ng class na ito.

en: <em>Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key into the Updates Tab in your theme and plugin settings. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page. <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">Learn more here</a></em>. If you still get this message, please make sure that your Username and API Key have been entered correctly
fil: <em>Bago ka makatanggap ng mga update ng produkto, kailangan mo munang patotohanan ang iyong suskrisyon para sa Elegant Themes. Upang magawa ito, kailangan mong ilagay ang iyong Username sa at API Key sa Elegant Themes sa Tab na Mga Update sa mga setting mo ng theme at plugin. Upang mahanap ang iyong API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">mag-log in</a> sa iyong account sa Elegant Themes at mag-navigate sa pahina ng <strong>Account > API Key</strong>. <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">Dagdagan ang nalalaman dito</a></em>. Kung nakukuha mo pa rin ang mensaheng ito, pakitiyak na nailagay nang tama ang iyong Username at API Key.

en: Automatic updates currently unavailable. For all Elegant Themes products, please <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">authenticate your subscription</a> via the Updates tab in your theme & plugin settings to enable product updates. Make sure that your Username and API Key have been entered correctly.
fil: Kasalukuyang hindi available ang mga awtomatikong update. Para sa lahat ng produkto ng Elegant Themes mangyaring <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">patotohanan ang iyong susriksyon</a> sa pamamagitan ng tab na Mga Update sa mga setting mo ng theme at plugin upang ma-enable ang mga update ng produkto. Tiyakin na nailagay nang tama ang iyong Username at API Key.

en: Your Elegant Themes subscription has expired. You must <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">renew your account</a> to regain access to product updates and support. To ensure compatibility and security, it is important to always keep your themes and plugins updated.
fil: Napaso na ang iyong suskrisyon sa Elegant Themes. Kailangan mong <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">i-renew ang iyong account</a> upang muling magkaroon ng access sa mga update at suporta ng produkto. Upang matiyak ang pagkakatugma at seguridad, mahalaga na panatilihing naka-update ang iyong mga theme at plugin palagi.

en: API request failed, please try again.
fil: Nabigo ang kahilingan para sa API, pakisubukang muli.

en: API request failed. API Key is required.
fil: Nabigo ang kahilingan para sa API. Kinakailangan ang API Key.

en: Authorization Code
fil: Code ng Awtorisasyon

en: Public API Key
fil: Pampublikong API Key

en: Private API Key
fil: Pribadong API Key

en: App Name
fil: Pangalan ng App

en: Successfully authorized. Subscribers count will be updated in background, please check back in %1$s %2$s
fil: Tagumpay na nabigyan ng awtorisasyon. Maa-update ang bilang mga suskritor sa background, mangyaring bumalik pagkatapos ng %1$s %2$s

en: minute
fil: minuto

en: minutes
fil: minuto

en: Already subscribed
fil: May suskrisyon na

en: You have signed up to a lot of lists very recently, please try again later
fil: Nag-sign up ka para sa napakaraming listahan kamakailan, pakisubukang muli sa ibang pagkakataon

en: Opt-in
fil: Mag-opt-in

en: Mailster Newsletter Plugin is not enabled!
fil: Hindi naka-enable ang Mailster Newsletter Plugin!

en: No lists were found. Please create a Mailster list first!
fil: Walang nahanap na mga listahan. Mangyaring gumawa muna ng listahan ng Mailster!

en: An error occurred. Please try again later.
fil: Nagkaroon ng error. Pakisubukang muli sa ibang pagkakataon.

en: Subscribed via
fil: May suskrisyon sa pamamagitan ng

en: Organization ID cannot be empty
fil: Hindi maaaring blangko ang Organization ID

en: An error occurred. Please try again.
fil: Nagkaroon ng error. Pakisubukang muli sa ibang pagkakataon.

en: Unknown Organization ID
fil: Di-kilalang Organization ID

en: ERROR: Invalid arguments.
fil: ERROR: Maling mga argumento.

en: A valid URL was not provided.
fil: Hindi nakapaglagay ng wastong URL.

en: User has blocked requests through HTTP.
fil: Nag-block ang user ng mga kahilingan sa pamamagitan ng HTTP.

en: Destination directory for file streaming does not exist or is not writable.
fil: Hindi umiiral o hindi writable ang destination director para sa streaming ng file.

en: Once Monthly
fil: Minsan Bawat Buwan

en: Configuration Error
fil: Error sa Configuration

en: Got it, thanks!
fil: Nakuha ko na, salamat!
