Divi 1.0 - en to th translation catalogue (67 entries)

en: The browser version you are currently using is outdated. Please update to the newest version.
th: เวอร์ชันเบราว์เซอร์ของคุณที่ใช้อยู่ในปัจจุบันนั้นล่าสมัย โปรดอัปเดตเป็นเวอร์ชันใหม่ล่าสุด

en: You reached your server memory limit. Please try increasing your PHP memory limit.
th: หน่วยความจำเซิร์ฟเวอร์ของคุณถึงขีดจำกัด โปรดลองเพิ่มขีดจำกัดหน่วยความจำ PHP ของคุณ

en: This file cannot be imported. It may be caused by file_uploads being disabled in your php.ini. It may also be caused by post_max_size or/and upload_max_filesize being smaller than file selected. Please increase it or transfer more substantial data at the time.
th: ไฟล์นี้ไม่สามารถนำเข้าได้ อาจมีสาเหตุมาจาก file_uploads ถูกปิดการทำงานใน php.ini ของคุณ อาจยังมีสาเหตุมาจาก post_max_size หรือ/และ upload_max_filesize เล็กกว่าไฟล์ที่เลือกด้วย โปรดเพิ่มขนาดไฟล์หรือโอนย้ายข้อมูลที่มีข้อมูลเนื้อหามากขึ้นในแต่ละครั้ง

en: Invalid File format. You should be uploading a JSON file.
th: สกุลไฟล์ไม่ถูกต้อง คุณควรอัปโหลดไฟล์ JSON

en: This file should not be imported in this context.
th: ไฟล์นี้ไม่ควรถูกนำเข้าในบริบทนี้

en: Import estimated time remaining: %smin
th: เวลาประมาณการนำเข้าคงเหลือ: %s นาที

en: Export estimated time remaining: %smin
th: เวลาประมาณการส่งออกคงเหลือ: %s นาที

en: Backup estimated time remaining: %smin
th: เวลาประมาณการสำรองข้อมูลคงเหลือ: %s นาที

en: Portability
th: ความสามารถในการพกพา

en: Export
th: ส่งออก

en: Import
th: นำเข้า

en: Exporting your %s will create a JSON file that can be imported into a different website.
th: การส่งออก %s ของคุณจะสร้างไฟล์ JSON ที่สามารถนำเข้าสู่ในเว็บไซต์ต่างๆ ได้

en: Export File Name
th: ส่งออกชื่อไฟล์

en: Only export selected items
th: ส่งออกเฉพาะรายการที่เลือกเท่านั้น

en: Export %s
th: ส่งออก %s

en: Cancel Export
th: ยกเลิกการส่งออก

en: Importing a previously-exported %s file will overwrite all content currently on this page.
th: การนำเข้าไฟล์ %sที่เพิ่งส่งออกก่อนหน้านี้จะเขียนทับเนื้อหาที่อยู่ในหน้านี้ในปัจจุบันทั้งหมด

en: Select a previously-exported Divi Builder Layouts file to begin importing items. Large collections of image-heavy exports may take several minutes to upload.
th: เลือกไฟล์แผนผัง Divi Builder ที่ส่งออกไปก่อนหน้านี้เพื่อเริ่มต้นการนำเข้ารายการ รูปที่ส่งออกเป็นชุดขนาดใหญ่อาจใช้เวลาหลายนาทีในการอัปโหลด

en: Importing a previously-exported %s file will overwrite all current data. Please proceed with caution!
th: การนำเข้าไฟล์ %s ที่ส่งออกไปก่อนหน้านี้จะเขียนทับข้อมูลปัจจุบันทั้งหมด โปรดดำเนินการด้วยความระมัดระวัง!

en: Select File To Import
th: เลือกไฟล์เพื่อนำเข้า

en: No File Selected
th: ไม่มีไฟล์ที่เลือก

en: Choose File
th: เลือกไฟล์

en: Download backup before importing
th: ดาวน์โหลดข้อมูลสำรองก่อนการนำเข้า

en: Import %s
th: นำเข้า %s

en: Cancel Import
th: ยกเลิกการนำเข้า

en: Import & Export
th: นำเข้าและส่งออก

en: The export process failed. Please refresh the page and try again.
th: กระบวนการส่งออกล้มเหลว โปรดรีเฟรชหน้าและลองอีกครั้ง

en: %s: You cannot create a second instance of this class.
th: %s: คุณไม่สามารถสร้างอินสแตนซ์ที่สองของคลาสนี้ได้

en: <em>Before you can receive product updates, you must first authenticate your Elegant Themes subscription. To do this, you need to enter both your Elegant Themes Username and your Elegant Themes API Key into the Updates Tab in your theme and plugin settings. To locate your API Key, <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/api/" target="_blank">log in</a> to your Elegant Themes account and navigate to the <strong>Account > API Key</strong> page. <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">Learn more here</a></em>. If you still get this message, please make sure that your Username and API Key have been entered correctly
th: <em> ก่อนที่คุณจะรับการอัปเดตผลิตภัณฑ์ได้นั้น คุณจะต้องรับรองความถูกต้องของการสมัครใช้งาน Elegant Themes ของคุณก่อนเป็นอันดับแรก สำหรับการดำเนินการนี้ คุณจะต้องป้อนทั้งชื่อผู้ใช้ Elegant Themes ของคุณและคีย์ Elegant Themes API ของคุณลงในแท็บการอัปเดตในการตั้งค่าธีมและปลั๊กอินของคุณ สำหรับการค้นหาคีย์ API ของคุณนั้น ให้<a href=”https://www.elegantthemes.com/members-area/api/” target=”_blank”>เข้าสู่ระบบ</a>ในบัญชี Elegant Themes ของคุณแล้วไปที่เพจ <strong>บัญชี > คีย์ API</strong> <a href=”http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/” target=”_blank”>เรียนรู้เพิ่มเติมที่นี่</a></em> หากคุณยังคงได้รับข้อความนี้ โปรดตรวจสอบให้แน่ใจว่าคุณได้ป้อนชื่อผู้ใช้และคีย์ API ของคุณอย่างถูกต้องแล้ว

en: Automatic updates currently unavailable. For all Elegant Themes products, please <a href="http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/" target="_blank">authenticate your subscription</a> via the Updates tab in your theme & plugin settings to enable product updates. Make sure that your Username and API Key have been entered correctly.
th: การอัปเดตอัตโนมัติไม่สามารถใช้งานได้ในขณะนี้ สำหรับผลิตภัณฑ์ Elegant Themes ทั้งหมด โปรด<a href=”http://www.elegantthemes.com/gallery/divi/documentation/update/” target=”_blank”>รับรองความถูกต้องของการสมัครใช้งานของคุณ</a>ผ่านทางแท็บการอัปเดตในการตั้งค่าธีมและปลั๊กอินของคุณเพื่อเปิดใช้งานการอัปเดตผลิตภัณฑ์ ตรวจสอบให้แน่ใจว่าคุณได้ป้อนชื่อผู้ใช้และคีย์ API ของคุณอย่างถูกต้องแล้ว

en: Your Elegant Themes subscription has expired. You must <a href="https://www.elegantthemes.com/members-area/" target="_blank">renew your account</a> to regain access to product updates and support. To ensure compatibility and security, it is important to always keep your themes and plugins updated.
th: การสมัครใช้งาน Elegant Themes ของคุณหมดอายุแล้ว คุณต้อง<a href=”https://www.elegantthemes.com/members-area/” target=”_blank”>ต่ออายุบัญชีของคุณ</a>เพื่อรับคืนสิทธิ์การเข้าถึงการอัปเดตและการสนับสนุนผลิตภัณฑ์ เพื่อรับรองความเข้ากันได้และความปลอดภัย ควรทำการอัปเดตธีมและปลั๊กอินของคุณอย่างสม่ำเสมอ

en: API request failed, please try again.
th: คำขอ API ล้มเหลว โปรดลองอีกครั้ง

en: API request failed. API Key is required.
th: คำขอ API ล้มเหลว จำเป็นต้องใช้คีย์ API

en: API Key
th: คีย์ API

en: API URL
th: URL API

en: Form ID
th: ID ฟอร์ม

en: Authorization Code
th: รหัสการอนุญาต

en: API Secret
th: คีย์ลับ API

en: Public API Key
th: คีย์ API สาธารณะ

en: Private API Key
th: คีย์ API ส่วนตัว

en: Account ID
th: ID บัญชี

en: App Name
th: ชื่อแอป

en: Successfully authorized. Subscribers count will be updated in background, please check back in %1$s %2$s
th: ได้รับอนุญาตสำเร็จแล้ว จำนวนสมาชิกจะได้รับการอัปเดตในเบื้องหลัง โปรดกลับมาตรวจสอบอีกครั้งใน %1$s %2$s

en: minute
th: นาที

en: minutes
th: นาที

en: Already subscribed
th: สมัครเป็นสมาชิกแล้ว

en: You have signed up to a lot of lists very recently, please try again later
th: คุณได้สมัครสมาชิกจากรายการเป็นจำนวนมากเมื่อไม่นานมานี้ โปรดลองอีกครั้งในภายหลัง

en: Opt-in
th: เลือกเข้าร่วม

en: Mailster Newsletter Plugin is not enabled!
th: ไม่ได้เปิดใช้งานปลั๊กอินจดหมายข่าว Mailster

en: No lists were found. Please create a Mailster list first!
th: ไม่พบรายชื่อ โปรดสร้างรายชื่อ Mailster ก่อน!

en: An error occurred. Please try again later.
th: เกิดข้อผิดพลาด โปรดลองอีกครั้งในภายหลัง

en: APP ID
th: ID แอป

en: Subscribed via
th: สมัครเป็นสมาชิกผ่าน

en: Organization ID
th: ID องค์กร

en: Instance URL
th: URL อินสแตนซ์

en: Consumer Key
th: คีย์ของผู้ใช

en: Consumer Secret
th: คีย์ลับของผู้ใช

en: Organization ID cannot be empty
th: ID องค์กรต้องไม่ว่างเปล่า

en: An error occurred. Please try again.
th: เกิดข้อผิดพลาด โปรดลองอีกครั้งในภายหลัง

en: Unknown Organization ID
th: ID องค์กรที่ไม่รู้จัก

en: ERROR: Invalid arguments.
th: ข้อผิดพลาด: อาร์กิวเมนต์ไม่ถูกต้อง

en: A valid URL was not provided.
th: ไม่ได้ระบุ URL ที่ถูกต้อง

en: User has blocked requests through HTTP.
th: ผู้ใช้ได้บล็อกคำขอผ่านทาง HTTP

en: Destination directory for file streaming does not exist or is not writable.
th: ไดเรกทอรีปลายทางสำหรับการสตรีมไฟล์ไม่มีอยู่หรือไม่สามารถเขียนได

en: Once Monthly
th: เดือนละหนึ่งครั้ง

en: Configuration Error
th: ข้อผิดพลาดในการกำหนดค่า

en: Got it, thanks!
th: เข้าใจแล้ว ขอบคุณ!
